Vishay Dale Việt Nam | Vishay Dale 01M1001JF
01M1001JF
Thương hiệu
Vishay Dale
Tên sản phẩm
THERMISTOR NTC 1KOHM BEAD
Model nhà sản xuất
01M1001JF
Mô tả ngắn sản phẩm
NTC Thermistor 1k Bead
Tài liệu kỹ thuật
https://www.vishay.com/docs/33003/tmc.pdf Tài liệu
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu Vishay Dale
Dòng sản phẩm M
Kiểu đóng gói Bulk
Tình trạng Not For New Designs
Resistance in Ohms @ 25°C 1k
Resistance Tolerance ±5%
B Value Tolerance -
B0/50 -
B25/50 -
B25/75 -
Operating Temperature 0°C ~ 70°C
Length - Lead Wire 1.42" (36.00mm)