Ampere Forge LLC Việt Nam | Ampere Forge LLC KDHM-B-24S400P-R
KDHM-B-24S400P-R
Thương hiệu
Ampere Forge LLC
Tên sản phẩm
DC DC CONVERTER
Model nhà sản xuất
KDHM-B-24S400P-R
Mô tả ngắn sản phẩm
High Voltage - Non-Isolated Module DC DC Converter 1 Output 0 ~ 400V 1mA 21V - 28V Input
Tài liệu kỹ thuật
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu Ampere Forge LLC
Dòng sản phẩm KDHM-B
Kiểu đóng gói Retail Package
Tình trạng Active
Loại thuộc tính High Voltage - Non-Isolated Module
Number of Outputs 1
Voltage - Input (Min) 21V
Voltage - Input (Max) 28V
Voltage - Output 1 0 ~ 400V
Voltage - Output 2 -
Voltage - Output 3 -
Voltage - Output 4 -
Current - Output (Max) 1mA
Power (Watts) 300 mW
Applications ITE (Commercial)
Features Adjustable Output
Operating Temperature -20°C ~ 65°C
Efficiency -
Mounting Type Through Hole
Package / Case 6-DIP Module, 5 Leads
Size / Dimension 1.00" L x 0.60" W x 0.41" H (25.4mm x 15.2mm x 10.5mm)