KOINO Việt Nam | KOINO KPB16AT-W1
KPB16AT-W1
Thương hiệu
KOINO
Tên sản phẩm
16mm PUSH BUTTON
Model nhà sản xuất
KPB16AT-W1
Mô tả ngắn sản phẩm
Pushbutton Switch DPST-NO/NC Standard Panel Mount, Front
Tài liệu kỹ thuật
//mm.digikey.com/Volume0/opasdata/d220001/medias/docus/5567/12_16mm_Switches.pdf Tài liệu
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu KOINO
Dòng sản phẩm K
Kiểu đóng gói Bulk
Tình trạng Active
Mounting Type Panel Mount, Front
Loại thuộc tính Standard
Circuit DPST-NO/NC
Switch Function On-Off, Off-On
Current Rating (Amps) 3A (AC), 270mA (DC)
Voltage Rating - AC 250 V
Voltage Rating - DC 250 V
Actuator Type Round, Button, Flush
Actuator Marking No Marking
Color - Actuator/Cap White
Illumination Type, Color -
Illumination Voltage (Nominal) -
Termination Style Solder, Quick Connect - 0.110" (2.8mm)
Ingress Protection IP40
Features -
Panel Cutout Dimensions Circular - 16.20mm Dia
Operating Temperature -15°C ~ 60°C