APEM Inc. Việt Nam | APEM Inc. Q14P1BXXR12AE
Q14P1BXXR12AE
Thương hiệu
APEM Inc.
Tên sản phẩm
LED INDICATOR 14MM
Model nhà sản xuất
Q14P1BXXR12AE
Mô tả ngắn sản phẩm
LED Panel Indicator Red Diffused 100° 12V 20mA Solder Lug
Tài liệu kỹ thuật
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu APEM Inc.
Dòng sản phẩm Q14
Kiểu đóng gói Bulk
Tình trạng Active
Loại thuộc tính LED
Lamp Color Red
Lens Color Red
Lens Transparency Diffused
Ratings AC/DC
Voltage 12V
Current 20mA
Panel Cutout Shape Round
Panel Cutout Dimensions 0.55" (14.00mm)
Lens Size 10mm, T-3 1/8