WEC Việt Nam | WEC Q6R1CXXB12
Q6R1CXXB12
Thương hiệu
WEC
Tên sản phẩm
INDICATOR 12V 6MM RECESSED BLUE
Model nhà sản xuất
Q6R1CXXB12
Mô tả ngắn sản phẩm
LED Panel Indicator Blue Diffused 100° 12V 20mA Solder Lug
Tài liệu kỹ thuật
https://www.apem.com/media/apemProduct/indicators_serie_Q6_.pdf Tài liệu
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu WEC
Dòng sản phẩm Q6
Kiểu đóng gói Bulk
Tình trạng Discontinued at Digi-Key
Loại thuộc tính LED
Lamp Color Blue
Lens Color Blue
Lens Transparency Diffused
Ratings DC
Voltage 12V
Current 20mA
Panel Cutout Shape Round
Panel Cutout Dimensions 0.24" (6.10mm)
Lens Size 3mm, T-1