Littelfuse Inc. Việt Nam | Littelfuse Inc. USUG1000-102G
USUG1000-102G
Thương hiệu
Littelfuse Inc.
Tên sản phẩm
UL-RATED NTC THERM 1K OHM 2% DO3
Model nhà sản xuất
USUG1000-102G
Mô tả ngắn sản phẩm
NTC Thermistor 1k DO-204AH, DO-35, Axial
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu Littelfuse Inc.
Dòng sản phẩm USUG
Kiểu đóng gói Bulk
Tình trạng Active
Resistance in Ohms @ 25°C 1k
Resistance Tolerance ±2%
B Value Tolerance -
B0/50 3892K
B25/50 -
B25/75 -
Operating Temperature -40°C ~ 150°C
Power - Max 20 mW
Length - Lead Wire 1.00" (25.40mm)