Littelfuse Inc. Việt Nam | Littelfuse Inc. USUG1000-203J
USUG1000-203J
Thương hiệu
Littelfuse Inc.
Tên sản phẩm
THERMISTOR NTC 20KOHM 3892K DO35
Model nhà sản xuất
USUG1000-203J
Mô tả ngắn sản phẩm
NTC Thermistor 20k DO-204AH, DO-35, Axial
Tài liệu kỹ thuật
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu Littelfuse Inc.
Dòng sản phẩm USUG
Kiểu đóng gói Bulk
Tình trạng Active
Resistance in Ohms @ 25°C 20k
Resistance Tolerance ±5%
B Value Tolerance -
B0/50 3892K
B25/50 -
B25/75 -
Operating Temperature -40°C ~ 150°C
Power - Max 20 mW
Length - Lead Wire 1.00" (25.40mm)